Dây nhảy quang sc-lc

Dây nhảy đầm quang SC-LC là một trong những đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125 có dây color vàng. Hoặc Multi-mode MM 50/125, milimet 62.5/125um (đa mốt) dây màu domain authority cam. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex. 1 đầu tất cả gắn sẵn đầu liên kết quang SC đầu sót lại là LC. Hình dáng tiếp túc của những đầu kết nối: UPC, APC. Chiều nhiều năm dây nhảy đầm quang: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo đối kháng đặt của khách hàng. Thực hiện làm ước nối giữa những liên kết mạng quang, kết nối giữa những ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang quẻ với nhau.

Bạn đang xem: Dây nhảy quang sc-lc

FilterSort By: sản phẩm tự mặc địnhThứ từ bỏ theo mức độ phổ biếnMới nhấtThứ tự theo giá: thấp mang lại caoThứ tự theo giá: cao xuống tốt

Danh mục sản phẩm

DÂY và CÁP ĐIỆN THOẠIVẬT TƯ CÁP ĐIỆN THOẠITỦ HỘP CÁP ĐẤU DÂY CÁP quang quẻ SINGLE-MODECÁP quang đãng MULTIMODEVẬT TƯ và THIẾT BỊ QUANGTủ & hộp phối quang ODF DÂY NHẢY quang CÁP MẠNG và THIẾT BỊ MẠNGCáp mạng thiết bị mạng CÁP ĐỒNG TRỤC và VẬT TƯTỔNG ĐÀI & LINH KIỆNTổng đài panasonic Phụ kiện tổng đài ĐIỆN THOẠI và PHỤ KIỆNĐiện thoại Panasonic MÁY FAX và PHỤ KIỆNCAMERA và PHỤ KIỆNCáp âm thanh và báo cháy

Sản phẩm nổi bật


Cáp năng lượng điện thoạiDây điện thoại thông minh 2 lõi (1 đôi)Dây điện thoại 4 lõi (2 đôi)Cáp điện thoại cảm ứng 5 đôiCáp điện thoại cảm ứng thông minh 10 đôiCáp điện thoại 20 đôiCáp điện thoại 30 đôiCáp điện thoại cảm ứng 50 đôiCáp điện thoại 100 đôi
Dây cáp quangCáp quang đãng single modeCáp quang quẻ MultiModeCáp quang quẻ adssCáp quang 1 sợiCáp quang quẻ 2FoCáp quang đãng 4FoCáp quang quẻ 8FoCáp quang đãng 12FoCáp quang quẻ 24FoCáp quang 48FoCáp quang 96FoCáp quang quẻ AMP
Vật tư thiết bị quangBộ treo néo cáp quang quẻ adssMăng xông quangODF ngoài trờiODF vào nhàBộ đổi khác quang điệnBộ chia quang SplitterDây hàn quang quẻ Multi-modeDây hàn quang quẻ Single-modeDây khiêu vũ quangDây khiêu vũ quang DuplexDây nhảy đầm quang Multi-modeDây khiêu vũ quang SimplexDây khiêu vũ quang Single-mode
*

Xem thêm: " Đi Đường Quyền Là Gì ? Tìm Hiểu Về Hot Trend Đi Đường Quyền

*

*

*

*


DÂY CÁP ĐIỆN THOẠICÁP ĐIỆN THOẠIHOTCÁP TÍN HIỆU KHÁCNEWVẬT TƯ CÁP ĐIỆN THOẠITỦ CÁP ĐẤU DÂYHOTPHIẾN ĐẤU DÂY-CHỐNG SÉTVẬT TƯ THIẾT BỊ KHÁCNEWDÂY CÁP QUANGCÁP SINGLE_MODEHOTCÁP quang MULTIMODENEWCÁP quang quẻ LOẠI KHÁCVẬT TƯ – THIẾT BỊ QUANGCHUYỂN ĐỔI quang đãng ĐIỆNHỘP PHỐI quang quẻ ODFHOTTHIẾT BỊ QUANGHOTVẬT TƯ CÁP QUANGNEWCÁP MẠNG LAN – THIẾT BỊCÁP MẠNG LANHOTTHIẾT BỊ MẠNGNEWVẬT TƯ MẠNGHOTTỔNG ĐÀI & LINH KIỆNĐIỆN THOẠI & PHỤ KIỆNĐiện thoại Panasonic

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *